Rukia hadi kwenye maudhui
Biashara ya Mtandaoni

Duka lililojengwa kwa jinsi watu wanavyolipa hapa.

Maduka ya mtandaoni yenye chapa, ya simu kwanza, ya lugha mbili yaliyojengwa kuzunguka pesa za simu, uagizaji wa WhatsApp, na utoaji wa ndani — si malipo ya kadi tu yaliyojengwa kwa soko tofauti.

Inafanya kazi peke yake, au imeunganishwa na hisa na vitabu vya mfumo wa RP

Tatizo

Mifumo mingi ya maduka inadhani kadi na mtandao wa wasafirishaji.

Muuzaji anayetaka kuuza mtandaoni mara nyingi anaonyeshwa jukwaa lililojengwa kwa soko ambalo malipo ya kadi ni ya kawaida na pesa za simu si dhana ya asili — na hisa inaishia kutengwa na sehemu nyingine ya biashara, ikirudisha mgawanyiko uleule ambao mfumo wa uendeshaji unatakiwa kurekebisha.

Kwa muuzaji wa kawaida wa WhatsApp, mbadala mara nyingi unahisi kama kushuka kwa uaminifu, si kupanda.

Tunachotoa

Malipo na utoaji wa ndani, vimejengwa tangu mwanzo.

Kila duka linajengwa kuzunguka jinsi watu hapa wananunua kweli — pesa za simu, WhatsApp, na utoaji wa ndani — si kuongezwa baadaye kwenye jukwaa lililojengwa mahali pengine.

  • Orodha ya bidhaa

    SKU, aina, kipimo, bei, na picha — kwa kutumia muundo uleule wa hisa ya mfumo wa RP, pale unapokuwepo.

  • Malipo ya ndani

    Chaguo za pesa za simu na benki zenye bei ya TZS, pamoja na njia ya hiari ya kuagiza kwa msaada wa WhatsApp.

  • Usimamizi wa maagizo na utoaji

    Upokeaji wa agizo, hali, na historia kama kumbukumbu moja inayoendelea, na maelezo ya utoaji yakirekodiwa dhidi ya agizo.

  • Uunganishaji wa hiari na ERP

    Agizo lililolipwa linaweza kupunguza hisa na kuingiza mapato na VAT kwenye vitabu kiotomatiki, mara moja tu.

Wigo

Linafanya kazi peke yake, au limeunganishwa na ulichonacho tayari.

Peke yake kwa default
Orodha ya bidhaa, malipo, na usimamizi wa maagizo vinafanya kazi bila kutegemea ERP yoyote.
Uchambuzi wa rejareja umejumuishwa
Uchambuzi wa mauzo kwenye data yako mwenyewe ya duka, hakuna usajili tofauti.
Kamwe halihifadhi taarifa za malipo
Upokeaji wa kadi na pesa za simu unakabidhiwa kwa mtoa huduma wa malipo — RP haihifadhi kamwe.

Limejengwa kwa pesa za simu, si kuongezwa baadaye.

Duka linaloanzia jinsi watu hapa wanavyolipa na kuagiza kweli, na chaguo la kuweka hisa, maagizo, na vitabu vya hesabu kama kumbukumbu moja badala ya tatu.